BGP

bidhaa

LC/SC/FC/ST/MU/E2000/MTRJ Hali Moja Duplex 9/125 OS1/OS2 Optic Patch Cord

Maelezo Fupi:

Malighafi: Corning Au YOFC fiber, Us kevlar

Urefu: Urefu Uliobinafsishwa

Kipenyo cha Kebo: 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm

Rangi za Cable: Njano au Imebinafsishwa

Kutumia Maisha: Miaka 20

MOQ: PC 1

Muda wa Kuongoza: Siku 3

Nchi ya Asili: Uchina


Maelezo ya Bidhaa

Lebo za Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

Patch Cords za Hali Moja huangazia kiini chenye kipenyo kidogo sana ambacho huruhusu hali moja tu ya mwanga kupita. Kutokana na hili, idadi ya uakisi unaotokana na mwanga unaosafiri chini ya msingi hupunguzwa sana. Hii nayo hupunguza upunguzaji na kuruhusu mawimbi kusafiri kwa haraka na zaidi. Ikiwa inasaidia, fikiria juu ya maji yanayotembea kupitia bomba nyembamba sana ya hose, itasisitizwa zaidi, kusafiri kwa kasi na zaidi kupitia hose ndogo kuliko kupitia kubwa.

Njia Moja duplex OS1/OS2 9/125μm nyaya za kiraka cha fiber optic zenye chaguo nyingi za urefu tofauti, nyenzo za koti, mng'aro na kipenyo cha kebo. Imetengenezwa kwa nyuzi za hali ya juu za Mode Single na viunganishi vya kauri, na hujaribiwa madhubuti kwa ajili ya kuingizwa na upotevu wa kurudi ili kuhakikisha utendakazi bora wa miundombinu ya kebo ya nyuzi. Inaweza pia kuokoa nafasi zaidi kwa ajili ya kebo zako za msongamano mkubwa katika vituo vya data, mitandao ya biashara, chumba cha mawasiliano ya simu, mashamba ya seva, mitandao ya hifadhi ya wingu na mahali popote ambapo nyaya za kiraka za nyuzi zinahitajika.

Kebo hii ya 9/125μm OS1/OS2 mode moja ya fiber optic ni bora kwa kuunganisha miunganisho ya Ethaneti ya 1G/10G/40G/100G/400G. Inaweza kusafirisha data kwa hadi 10km kwa 1310nm, au hadi 40km kwa 1550nm.

Uainishaji wa Bidhaa

Njia ya Fiber OS1/OS2 9/125μm Urefu wa mawimbi 1310/1550nm
Hasara ya Kuingiza ≤0.3dB Kurudi Hasara UPC≥50dB; APC≥60dB
Dak. Bend Radius (Fiber Core) 10 mm Dak. Bend Radius (Kebo ya Fiber) 10D/5D (Inayobadilika/Tuli)
Attenuation katika 1310 nm 0.36 dB/km Attenuation katika 1550 nm 0.22 dB/km
Hesabu ya Fiber Duplex Kipenyo cha Cable 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Jacket ya Cable LSZH, PVC (OFNR), Plenum (OFNP) Polarity A(Tx) hadi B(Rx)
Joto la Uendeshaji -20 ~ 70°C Joto la Uhifadhi -40 ~ 80°C

LC/UPC-LC/UPC Njia Moja ya Duplex

LC to LC Single Mode Duplex-1
LC to LC Single Mode Duplex-2

LC/UPC-SC/UPC Njia Moja ya Duplex

LC to SC Single Mode Duplex-1
LC to SC Single Mode Duplex-2

LC/UPC-FC/UPC Njia Moja ya Duplex

LC to FC Single Mode Duplex-1
LC to FC Single Mode Duplex-2

LC/UPC-ST/UPC Njia Moja ya Duplex

LC UPC to ST UPC Single Mode Duplex-1
LC UPC to ST UPC Single Mode Duplex-2

FC/UPC-ST/UPC Duplex ya Hali Moja

FC UPC-ST UPC Single Mode Duplex
FC UPC-ST UPC Single Mode Duplex-2

SC/UPC-SC/UPC Njia Moja ya Duplex

SC UPC-SC UPC Single Mode Duplex-1
SC UPC-SC UPC Single Mode Duplex-2

LC/APC-SC/APC Njia Moja ya Duplex

LC APC to SC APC Single Mode Duplex-1
LC APC to SC APC Single Mode Duplex-2

LC/APC-LC/APC Njia Moja ya Duplex

LC APC Single Mode Duplex-1
LC APC Single Mode Duplex-2

SC/APC-ST/UPC Njia Moja ya Duplex

SC APC to ST Single Mode Duplex-1
SC APC to ST Single Mode Duplex-2

SC/UPC-ST/UPC Duplex ya Hali Moja

SC to ST Single Mode Duplex-1
SC to ST Single Mode Duplex-2

LC/SC/ST/FC APC Duplex Modi Moja ya OS1/OS2 9/125 Fiber Optic Patch Cord Iliyobinafsishwa

LC APC to FC APC Single Mode Fiber Cable-2
LC APC to SC APC Single Mode Fiber Cable-1

LC/SC/ST/FC UPC UPC Hali Moja ya OS1/OS2 9/125 Fiber Optic Patch Cord

FC UPC ST UPC Single Mode Connector-1
FC UPC ST UPC Single Mode Connector-2

Aina ya Kiunganishi Kilichobinafsishwa: LC/SC/FC/ST/E2000

Customized Connector Type

Sekta ya Kawaida Fiber Optic Cable

Kebo ya nyuzi macho ina ukadiriaji wa kiwango cha sekta ya koti la PVC la kuwaka na kiunganishi cha nyuzi mbili ambacho kinakidhi EIA/TIA 604-2 kwa mitandao ya kasi ya juu ya kebo.

Industry Standard Fiber Optic Cable

Kebo Iliyoboreshwa ya Kituo cha Data cha LC cha Daraja la B

Hasara ya uwekaji wa hali ya juu | Fiber ya Corning | Kupunguza unyeti wa bend | IEC, EIA/TIA inatii

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable

Utendaji wa Premium Random Mating IL
Kuunganisha nyaya za daraja B kati ya nyingine, IL ni thabiti zaidi kuliko kiunganishi kingine cha digrii na iko karibu na IL iliyojaribiwa kwa jumper kuu.

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable-2

Corning Bend Nyuzi Isiyojali
Imeundwa kustahimili mikunjo mikazo na njia za kebo zenye changamoto na upotezaji mdogo wa mawimbi kuliko nyaya za kawaida za nyuzi.

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable-3

Smart & Reliable - Fiber ya Macho inayoweza Bendable

Kebo ya macho ya nyuzi isiyohisi hisia ina kiwango cha sekta ya ukadiriaji wa koti la PVC la kuwaka na kiunganishi cha nyuzi mbili ambacho kinakidhi EIA/TIA 604-2 kwa mitandao ya kasi ya juu ya kebo.

Bendable Optical Fiber
G.657.A1 Bend Insensitive Fiber

G.657.A1 Pinda Nyuzi Isiyohisi

Cable ya BIF inaweza kuunganishwa na kuinama pembeni bila kuacha utendakazi.

10mm Minimum Bend Radius

10mm Kima cha chini cha Kipenyo cha Kupinda

Utendaji wa bend huboresha matumizi ya mifereji, kuwezesha nyufa ndogo.

Zirconia Ceramic Ferrule

Ferrule ya Kauri ya Zirconia

Optimum IL na RL huhakikisha utumaji mawimbi thabiti, kulinda usalama wa mtandao wako.

Viunganishi vya LC

LC connectors

Viunganishi hivi ni bora kwa matumizi katika programu zenye msongamano wa juu kutokana na udogo wao na vina muundo wa kuzuia kuvuta. Zinapatikana katika toleo la simplex na duplex na kivuko cha zirconia cha 1.25mm. Zaidi ya hayo viunganishi vya LC pia hutumia utaratibu maalum wa latch ili kutoa utulivu ndani ya rack moum.

Viunganishi vya SC: 

SC connectors

Viunganishi vya SC ni viunganishi visivyo vya macho vya kukatwa vilivyo na kivuko cha zirconia cha 2.5mm kabla ya radius-ed. Ni bora kwa kuunganisha haraka kwa nyaya kwenye rack au viunga vya ukuta kwa sababu ya ishara yao ya kusukuma-kuvuta. Inapatikana katika simplex na duplex na klipu ya kushikilia duplex inayoweza kutumika tena ili kuruhusu miunganisho ya duplex.

Viunganishi vya FC: 

FC connectors

Zinaangazia muunganisho wa nyuzi unaodumu na zinafaa zaidi kwa matumizi ndani ya programu za mawasiliano ya simu na hutumia muunganisho usio wa macho.

Viunganishi vya ST: 

ST connectors

Viunganishi vya ST au viunganishi vya Kidokezo Sawa hutumia muunganisho wa nusu ya kipekee wa bayonet na kivuko cha 2.5mm. ST ni viunganishi bora vya fiber optic kwa usakinishaji wa shamba kwa sababu ya kutegemewa na uimara wao. Zinapatikana katika simplex na na duplex

Mtihani wa Utendaji

Performance Test

Picha za Uzalishaji

Production Pictures

Picha za Kiwanda

Factory Real Pictures

  • Iliyotangulia:
  • Inayofuata:

  • Andika ujumbe wako hapa na ututumie